Lịch thi đấu bóng đá - Lịch bóng đá 24h

  • MLS_Nhà Nghề Mỹ
  • 09:00 - 25/09
    San Jose Earthquakes
    vs
    Los Angeles Galaxy
  • VĐQG Argentina
  • 01:30 - 26/09
    Gimnasia La Plata
    vs
    Club Atletico Tigre
  • 01:30 - 26/09
    Rosario Central
    vs
    CA Platense
  • 04:00 - 26/09
    Racing Club
    vs
    Club Atlético Unión
  • 06:30 - 26/09
    Atletico Tucuman
    vs
    Estudiantes La Plata
  • 06:30 - 26/09
    Velez Sarsfield
    vs
    Barracas Central
  • VĐQG Brazil
  • 06:00 - 26/09
    Sao Paulo
    vs
    Avai FC
  • Ngoại Hạng Trung Quốc
  • 16:30 - 25/09
    Shanghai Port
    vs
    Guangzhou City
  • 19:00 - 25/09
    Chengdu Better City FC
    vs
    Henan Songshan Longmen
  • UEFA Nations League
  • 20:00 - 25/09
    Andorra
    vs
    Latvia
  • 20:00 - 25/09
    Moldova
    vs
    Liechtenstein
  • 22:59 - 25/09
    Slovakia
    vs
    Belarus
  • 22:59 - 25/09
    Azerbaijan
    vs
    Kazakhstan
  • 01:45 - 26/09
    Luxembourg
    vs
    Lithuania
  • 01:45 - 26/09
    Faroe Islands
    vs
    Turkey
  • 01:45 - 26/09
    Austria
    vs
    Croatia
  • 01:45 - 26/09
    Denmark
    vs
    France
  • 01:45 - 26/09
    Netherlands
    vs
    Belgium
  • 01:45 - 26/09
    Wales
    vs
    Poland
  • USL Championship
  • 07:00 - 25/09
    Colorado Springs Switchbacks FC
    vs
    Oakland Roots
  • 07:30 - 25/09
    San Antonio
    vs
    Sacramento Republic FC
  • 09:00 - 25/09
    Las Vegas Lights
    vs
    San Diego loyalty
  • 04:00 - 26/09
    Indy Eleven
    vs
    Loudoun United
  • VĐQG Ecuador
  • 07:00 - 25/09
    Independiente Jose Teran
    vs
    Macara
  • 03:30 - 26/09
    Delfin SC
    vs
    Mushuc Runa
  • 06:00 - 26/09
    Club Sport Emelec
    vs
    Deportivo Cuenca
  • USL League One
  • 07:00 - 25/09
    Forward Madison FC
    vs
    Tormenta FC
  • 08:00 - 25/09
    Northern Colorado
    vs
    Greenville Triumph
  • 09:00 - 25/09
    FC Tucson
    vs
    Chattanooga Red Wolves
  • Uruguay Segunda
  • 07:00 - 25/09
    Mar de Fondo
    vs
    Durazno Capital
  • 21:00 - 25/09
    Canadian SC
    vs
    CA Bella Vista
  • 23:30 - 25/09
    Cerro Montevideo
    vs
    CA Atenas
  • 23:30 - 25/09
    IA Sud America
    vs
    La Luz
  • 23:30 - 25/09
    Central Espanol
    vs
    Club Atletico Progreso
  • 23:30 - 25/09
    CA Juventud
    vs
    Uruguay Montevideo
  • 23:30 - 25/09
    Miramar Misiones FC
    vs
    Rampla Juniors FC
  • 23:30 - 25/09
    Villa Espanola
    vs
    Racing Club Montevideo
  • Mexico Segunda Division
  • 07:00 - 25/09
    Reboceros de La Piedad
    vs
    Atletico Saltillo
  • 08:00 - 25/09
    Tampico Madero
    vs
    Aguacateros CDU
  • 09:00 - 25/09
    Los Cabos United
    vs
    Estudiantes Tecos
  • 22:59 - 25/09
    U.A. Zacatecas
    vs
    Chihuahua FC
  • 00:00 - 26/09
    Montaneses FC
    vs
    Inter Playa del Carmen
  • 00:00 - 26/09
    Catedraticos Elite
    vs
    Lobos ULM
  • Costa Rica 2.Liga
  • 07:00 - 25/09
    Escorpiones Belen
    vs
    Limon FC
  • 09:00 - 25/09
    AD Carmelita
    vs
    Municipal Liberia
  • 00:15 - 26/09
    Puerto Golfito
    vs
    AD Cofutpa
  • 02:00 - 26/09
    Santa Ana
    vs
    FC Aserri
  • 03:00 - 26/09
    AD Cariari Pococi
    vs
    CS Uruguay De Coronado
  • Panama Liga Prom
  • 07:00 - 25/09
    CA Independiente de la Chorrera Reserves
    vs
    CD Universitario Reserves
  • 07:00 - 25/09
    Plaza Amador Reserves
    vs
    CD Centenario
  • 08:00 - 25/09
    Panama City FC
    vs
    Sporting San Miguelito Reserves
  • Hạng 2 Mexico
  • 07:05 - 25/09
    Pumas Tabasco
    vs
    Cimarrones de Sonora
  • 09:05 - 25/09
    Mineros de Zacatecas
    vs
    Monarcas Morelia
  • 05:00 - 26/09
    CD Alacranes de Durango
    vs
    Celaya FC
  • Hạng Nhất El Salvador
  • 07:30 - 25/09
    CD Chalatenango
    vs
    CD Platense Municipal Zacatecoluca
  • 08:00 - 25/09
    A.D. Isidro Metapan
    vs
    CD FAS
  • 04:00 - 26/09
    Luis Angel Firpo
    vs
    CD Dragon
  • 04:15 - 26/09
    Alianza San Salvador
    vs
    Once Deportivo Ahuachapan
  • USA Women
  • 07:30 - 25/09
    Houston Dash (w)
    vs
    OL Reign Reign (w)
  • 03:00 - 26/09
    Portland Thorns FC (w)
    vs
    Chicago Red Stars (w)
  • 04:00 - 26/09
    Kansas City NWSL (W)
    vs
    Washington Spirit (w)
  • 06:00 - 26/09
    Orlando Pride (w)
    vs
    San Diego Wave (W)
  • Aruba Division Di Honor
  • 07:30 - 25/09
    SV La Fama
    vs
    SV Atletico Santa Fe
  • 05:00 - 26/09
    SV River Plate
    vs
    Sport Club United
  • Costa Rica Primera Division Women
  • 08:00 - 25/09
    Dimas Escazu (w)
    vs
    Alajuelense (w)
  • 06:30 - 26/09
    SUVA Sports (w)
    vs
    Municipal Pococi (w)
  • USA Independent
  • 08:00 - 25/09
    Albion San Diego
    vs
    AC Syracuse Pulse
  • 09:00 - 25/09
    LA Force
    vs
    California Utd Strikers
  • 06:00 - 26/09
    Michigan Stars
    vs
    Maryland Bobcats FC
  • Giao Hữu
  • 08:00 - 25/09
    Mexico
    vs
    Peru
  • 09:00 - 25/09
    Paraguay U20
    vs
    Peru U20
  • 10:00 - 25/09
    New Zealand
    vs
    Australia
  • 16:00 - 25/09
    Germany U18
    vs
    Mexico U18
  • 16:00 - 25/09
    Czech Republic U18
    vs
    USA U18
  • 16:00 - 25/09
    Finland U18
    vs
    Slovakia U18
  • 16:00 - 25/09
    Malta U19
    vs
    Croatia U19
  • 16:00 - 25/09
    FK Graffin Vlasim
    vs
    Czech Republic U20
  • 17:30 - 25/09
    Thailand
    vs
    Trinidad Tobago
  • 18:00 - 25/09
    Chile (w) U17
    vs
    Colombia (w) U17
  • 20:00 - 25/09
    France U18
    vs
    Poland U18
  • 20:00 - 25/09
    Scotland U21
    vs
    Northern Ireland U21
  • 20:30 - 25/09
    Malaysia
    vs
    Tajikistan
  • 21:30 - 25/09
    CroatiaU20
    vs
    Albania U20
  • 23:15 - 25/09
    Scotland U18
    vs
    Estonia U18
  • 00:30 - 26/09
    Morocco U23
    vs
    Senegal U23
  • 01:00 - 26/09
    Nigeria
    vs
    Liberia
  • 04:00 - 26/09
    Guatemala U20
    vs
    Ecuador U20
  • Panama Liga Nacional de Ascenso
  • 08:30 - 25/09
    Herrera FC
    vs
    CD Arabe Unido
  • 04:00 - 26/09
    Plaza Amador
    vs
    CD Universitario
  • 06:15 - 26/09
    Veraguas FC
    vs
    Tauro FC
  • VĐQG Costa Rica
  • 09:00 - 25/09
    AD San Carlos
    vs
    Alajuelense
  • 09:00 - 25/09
    Perez Zeledon
    vs
    Herediano
  • 00:00 - 26/09
    Cartagines Deportiva SA
    vs
    Santos De Guapiles
  • 04:00 - 26/09
    AD Guanacasteca
    vs
    Puntarenas
  • 06:15 - 26/09
    Deportivo Saprissa
    vs
    Sporting San Jose
  • VĐQG Guatemala
  • 09:00 - 25/09
    Antigua GFC
    vs
    Deportivo Mixco
  • 22:59 - 25/09
    CD Achuapa
    vs
    Santa Lucia Cotzumalguapa
  • 01:00 - 26/09
    CD Puerto de Iztapa
    vs
    Xelaju MC
  • 01:15 - 26/09
    Malacateco
    vs
    Guastatoya
  • 04:30 - 26/09
    Coban Imperial
    vs
    CSD Municipal
  • Guatemala D2
  • 09:00 - 25/09
    Marquense
    vs
    Nueva Concepcion
  • 00:00 - 26/09
    San Juan FC
    vs
    Suchitepequez
  • 00:00 - 26/09
    Deportivo Sanarate
    vs
    Deportivo Barberena FC
  • 01:00 - 26/09
    Coatepecano IB
    vs
    Deportivo San Pedro
  • 04:45 - 26/09
    Juventud Pinulteca FC
    vs
    San Benito FC
  • 05:00 - 26/09
    Sacachispas GT
    vs
    CD Zacapa
  • J2-League
  • 11:00 - 25/09
    Fagiano Okayama
    vs
    Vegalta Sendai
  • 12:00 - 25/09
    Albirex Niigata
    vs
    Omiya Ardija
  • 12:00 - 25/09
    Blaublitz Akita
    vs
    Machida Zelvia
  • 12:00 - 25/09
    JEF United Ichihara Chiba
    vs
    Roasso Kumamoto
  • 12:00 - 25/09
    Grulla Morioka
    vs
    Zweigen Kanazawa FC
  • 15:00 - 25/09
    Tokushima Vortis
    vs
    Mito Hollyhock
  • 16:00 - 25/09
    Tochigi SC
    vs
    FC Ryukyu
  • J3-League
  • 11:00 - 25/09
    Ban Di Tesi Iwaki
    vs
    FC Gifu
  • 12:00 - 25/09
    Kamatamare Sanuki
    vs
    Kataller Toyama
  • 12:00 - 25/09
    SC Sagamihara
    vs
    Vanraure Hachinohe FC
  • 12:00 - 25/09
    Miyazaki
    vs
    Imabari FC
  • 13:00 - 25/09
    Fukushima United FC
    vs
    Giravanz Kitakyushu
  • 13:00 - 25/09
    Matsumoto Yamaga FC
    vs
    Yokohama SCC
  • 16:00 - 25/09
    AC Nagano Parceiro
    vs
    Azul Claro Numazu
  • JFL
  • 11:00 - 25/09
    FC Kagura Shimane
    vs
    Honda Lock SC
  • 11:00 - 25/09
    Run Mel Aomori
    vs
    Maruyasu Industries
  • 11:00 - 25/09
    Veertien Kuwana
    vs
    Honda FC
  • 11:00 - 25/09
    Mio Biwako Shiga
    vs
    Criacao Shinjuku
  • 12:00 - 25/09
    Suzuka unlimited
    vs
    Yokogawa Musashino
  • Japan Women\'s
  • 11:00 - 25/09
    Gunma FC White Star (w)
    vs
    Cerezo Osaka Sakai (w)
  • 11:00 - 25/09
    Yokohama FC Seagulls (w)
    vs
    Orca Kamogawa FC (w)
  • 12:00 - 25/09
    Setagaya Sfida (w)
    vs
    Ehime FC (w)
  • NSW-N Premier League
  • 11:00 - 25/09
    Broadmeadow Magic
    vs
    Lambton Jarvis
  • K League 2
  • 11:30 - 25/09
    Daejeon Citizen
    vs
    Gyeongnam FC
  • 14:00 - 25/09
    Seoul E-Land FC
    vs
    FC Anyang
  • Australia Brisbane Capital League 2
  • 11:30 - 25/09
    Queanbeyan City
    vs
    Brindabella Blues FC
  • K League 3
  • 13:00 - 25/09
    Hwaseong FC
    vs
    Cheongju Jikji
  • 13:00 - 25/09
    Dangjin Citizen
    vs
    Siheung City
  • 15:00 - 25/09
    Gyeongju KHNP
    vs
    Paju Citizen FC
  • 17:00 - 25/09
    Gimhae City
    vs
    Yangju Citizen
  • Korea League 4
  • 13:00 - 25/09
    FC Namdong
    vs
    Gangwon II
  • 13:00 - 25/09
    Chuncheon Citizen
    vs
    Daejeon Hana Citizen II
  • 15:00 - 25/09
    Yangpyeong
    vs
    Goyang KH FC
  • Japan Women\'s Football League 2
  • 13:00 - 25/09
    Yamato Sylphid (w)
    vs
    JFA Academy Fukushima (w)
  • OFC U-19 Championship
  • 13:00 - 25/09
    Fiji U19
    vs
    New Zealand U19
  • Japan Women League Cup
  • 13:30 - 25/09
    INAC (w)
    vs
    Hiroshima Sanfrecce (W)
  • 15:00 - 25/09
    AS Elfen Sayama (w)
    vs
    Urawa Red Diamonds (w)
  • FNL
  • 14:00 - 25/09
    SKA Khabarovsk
    vs
    PFK Kuban
  • 18:00 - 25/09
    Veles
    vs
    KAMAZ Naberezhnye Chelny
  • 19:00 - 25/09
    FK Krasnodar 2
    vs
    Neftekhimik Nizhnekamsk
  • 20:00 - 25/09
    Akron Togliatti
    vs
    FC Ufa
  • 20:00 - 25/09
    Shinnik Yaroslavl
    vs
    Rubin Kazan
  • 21:00 - 25/09
    Arsenal Tula
    vs
    Volga Ulyanovsk
  • 21:00 - 25/09
    Baltika Kaliningrad
    vs
    Yenisey Krasnoyarsk
  • 21:00 - 25/09
    Volgar-Gazprom Astrachan
    vs
    Alania Vladikavkaz
  • 22:00 - 25/09
    FK Makhachkala
    vs
    Rodina Moskva
  • Hạng Nhất Trung Quốc
  • 14:30 - 25/09
    Shijiazhuang Kungfu
    vs
    Sichuan Jiuniu
  • 14:30 - 25/09
    Nanjing City
    vs
    Zibo Cuju F.C.
  • 14:30 - 25/09
    Shenyang City Public
    vs
    Shanxi Chang An Athletic FC
  • Australia Capital Women
  • 14:30 - 25/09
    Canberra FC (w)
    vs
    Belconnen United (w)
  • J-League Cup
  • 15:00 - 25/09
    Hiroshima Sanfrecce
    vs
    Avispa Fukuoka
  • 15:00 - 25/09
    Urawa Red Diamonds
    vs
    Cerezo Osaka
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division
  • 15:00 - 25/09
    Murcia B
    vs
    Racing Murcia
  • 15:00 - 25/09
    RSC International
    vs
    Getafe B
  • 15:00 - 25/09
    CD Paracuellos Antamira
    vs
    Las Rozas
  • 15:30 - 25/09
    Tomelloso
    vs
    CD Illescas
  • 16:00 - 25/09
    La Union CF
    vs
    Alcantarilla
  • 16:30 - 25/09
    Torrejon CF
    vs
    CD Galapagar
  • 16:30 - 25/09
    CD Canillas
    vs
    Real Aranjuez CF
  • 16:30 - 25/09
    CU Collado Villalba
    vs
    CF Trival Valderas
  • 16:30 - 25/09
    CD Subiza
    vs
    UDC Txantrea KKE
  • 16:45 - 25/09
    Fundacio Esportiva Grama
    vs
    CF Montanesa
  • 17:00 - 25/09
    Ayamonte CF
    vs
    Bollullos CF
  • 17:00 - 25/09
    Aviles Stadium CF
    vs
    Sporting de Gijon B
  • 17:00 - 25/09
    CD Llanes
    vs
    Real Titanico Laviana
  • 17:00 - 25/09
    Elche CF Ilicitano
    vs
    Orihuela CF
  • 17:00 - 25/09
    CD La Virgen Del Camino
    vs
    CD Becerril
  • 17:00 - 25/09
    CD Varea
    vs
    Haro Deportivo
  • 17:00 - 25/09
    CD Rota
    vs
    AD Cartaya
  • 17:00 - 25/09
    Tenerife B
    vs
    Lanzarote
  • 17:00 - 25/09
    CD Azuaga
    vs
    CD Don Alvaro
  • 17:00 - 25/09
    Olivenza FC
    vs
    Moralo CP
  • 17:00 - 25/09
    CD Cuarte Industrial
    vs
    CD Binefar
  • 17:00 - 25/09
    CD Azuqueca
    vs
    CD Torrijos
  • 17:00 - 25/09
    CF Talavera B
    vs
    UB Conquense
  • 17:00 - 25/09
    Portmany
    vs
    UD Poblense
  • 17:00 - 25/09
    Deportivo La Coruna B
    vs
    Arosa SC
  • 17:00 - 25/09
    CD Huetor Vega
    vs
    Almeria B
  • 17:00 - 25/09
    CD El Palo
    vs
    Real Jaen CF
  • 17:00 - 25/09
    Ursaria
    vs
    RSD Alcala Henares
  • 17:00 - 25/09
    CF Pozuelo Alarcon
    vs
    Flat Earth FC
  • 17:00 - 25/09
    Mostoles
    vs
    Rayo Vallecano B
  • 17:00 - 25/09
    UE Rapitenca
    vs
    CF Badalona B
  • 17:00 - 25/09
    Pobla De Mafumet CF
    vs
    LHospitalet
  • 17:00 - 25/09
    UE Castelldefels
    vs
    Girona B
  • 17:00 - 25/09
    UD Somozas
    vs
    Viveiro CF
  • 17:00 - 25/09
    Racing Villalbes
    vs
    Rapido de Bouzas
  • 17:00 - 25/09
    Malaga City
    vs
    Motril
  • 17:30 - 25/09
    UP Plasencia
    vs
    CD Calamonte
  • 17:30 - 25/09
    UE Sants
    vs
    CP San Cristobal
  • 17:30 - 25/09
    UC La Estrella
    vs
    Arroyo Club Polideportivo
  • 17:30 - 25/09
    UE Tona
    vs
    UE Vilassar de Mar
  • 18:00 - 25/09
    Marino
    vs
    CD Mensajero
  • 18:00 - 25/09
    CD La Cuadra
    vs
    UD Ibarra
  • 21:00 - 25/09
    CD Mirandes B
    vs
    Unami CP
  • 22:00 - 25/09
    Calahorra B
    vs
    CD Anguiano
  • 22:00 - 25/09
    CD Cantolagua
    vs
    CD Beti Onak
  • 22:00 - 25/09
    Real Avila CF
    vs
    Ponferradina B
  • 22:00 - 25/09
    CA Bembibre
    vs
    Atletico Tordesillas
  • 22:00 - 25/09
    UC Ceares
    vs
    Condal CF
  • 22:00 - 25/09
    CF Calamocha
    vs
    Barbastro
  • 22:00 - 25/09
    UD Llanera
    vs
    CD Lealtad
  • 22:00 - 25/09
    San Jodie
    vs
    CF Soller
  • 22:00 - 25/09
    CA Monzon
    vs
    CF Illueca
  • 22:00 - 25/09
    CF Peralada
    vs
    Sant Andreu
  • 22:00 - 25/09
    Leioa
    vs
    Anaitasuna
  • 22:00 - 25/09
    CD Cayon
    vs
    Samano
  • 22:00 - 25/09
    UD Ourense
    vs
    Gran Pena
  • 22:00 - 25/09
    CD Choco
    vs
    Silva SD
  • 22:00 - 25/09
    AD Almudevar
    vs
    CD Caspe
  • 22:10 - 25/09
    CD La Almunia
    vs
    SD Huesca II
  • 22:15 - 25/09
    Valdesoto
    vs
    L Entregu CF
  • 22:30 - 25/09
    Palencia
    vs
    Arandina
  • 22:30 - 25/09
    Vianes
    vs
    CD Berceo
  • 22:30 - 25/09
    CP Montehermoso
    vs
    Ted Contois Feng
  • 22:30 - 25/09
    Deportiva Minera
    vs
    Caravaca CF
  • 22:30 - 25/09
    Sevilla C
    vs
    Conil CF
  • 22:30 - 25/09
    CD Tuilla
    vs
    Caudal
  • 22:30 - 25/09
    Luarca CF
    vs
    CD Praviano
  • 22:30 - 25/09
    CD Colunga
    vs
    CD Covadonga
  • 22:30 - 25/09
    CD Utrillas
    vs
    CD Robres
  • 22:30 - 25/09
    Tamar Ritter
    vs
    CD Carinena
  • 22:30 - 25/09
    Paiosaco
    vs
    CD Estradense
  • 22:30 - 25/09
    CD Barco
    vs
    CSD Arzua
  • 22:59 - 25/09
    Azkoyen
    vs
    UCD Burlades
  • 22:59 - 25/09
    Epila CF
    vs
    SD Ejea
  • 22:59 - 25/09
    Oyonesa Tudelano
    vs
    CA River Ebro
  • 22:59 - 25/09
    Naxara
    vs
    CD Agoncillo
  • 22:59 - 25/09
    SP Villafranca
    vs
    Jerez
  • 22:59 - 25/09
    Ciudad de Murcia
    vs
    UCAM Murcia CF B
  • 22:59 - 25/09
    Aguilas CF
    vs
    EG El Palmar
  • 22:59 - 25/09
    Valle de Egues
    vs
    CD Huarte
  • 22:59 - 25/09
    Pamplona
    vs
    CD Oberena
  • 22:59 - 25/09
    UD Rayo Ibense
    vs
    Villarreal C
  • 22:59 - 25/09
    Alesves
    vs
    Pena Sport
  • 22:59 - 25/09
    Estrella CF
    vs
    Arucas CF
  • 22:59 - 25/09
    Inter Manacor
    vs
    CD Binissalem
  • 22:59 - 25/09
    UD Torre del Mar
    vs
    UD Marbella
  • 22:59 - 25/09
    CD Torreperogil
    vs
    Arenas Armilla
  • 22:59 - 25/09
    Almazan
    vs
    Atletico Astorga
  • 22:59 - 25/09
    CD Roda
    vs
    Hercules II
  • 22:59 - 25/09
    CF Vimenor
    vs
    AD Siete Villas
  • 22:59 - 25/09
    Club Deportivo Tropezon
    vs
    U.M. Escobedo
  • 23:30 - 25/09
    Quintanar Del Rey
    vs
    CD Marchamalo
  • 23:30 - 25/09
    CD Cieza
    vs
    Molinense
  • 00:00 - 26/09
    Torredonjimeno
    vs
    Atletico Malagueno
  • 00:00 - 26/09
    Lucena CF
    vs
    Xerez Deportivo
  • 00:00 - 26/09
    CF Platges De Calvia
    vs
    Santanyi
  • 01:00 - 26/09
    CP Villarrobledo
    vs
    CS Puertollano
  • Slovakia I Liga Women
  • 15:00 - 25/09
    TJ Spartak Myjava(w)
    vs
    Peshaka (w)
  • Romania Liga 1 Women
  • 15:00 - 25/09
    Banat Girls (w)
    vs
    Vasas Odorhei (w)
  • 15:00 - 25/09
    Piros Security (w)
    vs
    CSM Alexandria (w)
  • 15:00 - 25/09
    FCM Targu Mures (w)
    vs
    FK Csikszereda Miercurea Ciuc (w)
  • 15:00 - 25/09
    Independenta Baia Mare (w)
    vs
    Fairplay Bucuresti (w)
  • 15:00 - 25/09
    Carmen Bucuresti (w)
    vs
    ASU Politehnica Timisoara (W)
  • 15:00 - 25/09
    Universitatea Galati (w)
    vs
    Olimpia Cluj (w)
  • Greece U19
  • 15:00 - 25/09
    OFI Crete U19
    vs
    Panaitolikos U19
  • South Africa Reserve League
  • 15:00 - 25/09
    Sekhukhune United Reserves
    vs
    Maritzburg United Reserves
  • 15:00 - 25/09
    Supersport United Reserves
    vs
    Moroka Swallows Reserves
  • 17:00 - 25/09
    Kaizer Chiefs Reserves
    vs
    Chippa United Reserves
  • Hạng 3 Séc
  • 15:15 - 25/09
    Admira Praha
    vs
    Preddie J
  • 15:15 - 25/09
    Dukla Praha B
    vs
    Bohemians1905 B
  • 15:15 - 25/09
    Viktoria Zizkov
    vs
    Slovan Velvary
  • 15:15 - 25/09
    Slovacko II
    vs
    Slavia Kromeriz
  • 15:15 - 25/09
    Unicov
    vs
    Uhersky Brod
  • 15:15 - 25/09
    Velke Mezirici
    vs
    Slovan Rosice
  • 15:30 - 25/09
    Zlin B
    vs
    SC Znojmo
  • 15:30 - 25/09
    Viktoria Plzen B
    vs
    FC Pisek
  • 21:30 - 25/09
    Sokol Hostoun
    vs
    FK Kraluv Dvur
  • 21:30 - 25/09
    SK Zapy
    vs
    Teplice B
  • Czech Group D League
  • 15:15 - 25/09
    TJ KRUPKA
    vs
    FK Nestemice
  • 21:30 - 25/09
    TJ Sokol Radnice
    vs
    Slavoj Myto
  • Czech Republic Cambrinus Liga Women\'s
  • 15:30 - 25/09
    FC Viktoria Plzen (w)
    vs
    Sparta Praha (w)
  • 19:00 - 25/09
    Slovacko (w)
    vs
    Slavia Praha (w)
  • Thai Division 2 League
  • 15:30 - 25/09
    Kamphaeng Phet
    vs
    Phitsanulok FC
  • 15:30 - 25/09
    Nakhon Mae Sot United FC
    vs
    Uttaradit
  • 15:30 - 25/09
    Samut Songkhram FC
    vs
    Kanchanaburi City
  • 15:30 - 25/09
    Maptaphut Rayong FC
    vs
    Kohkwang
  • 15:30 - 25/09
    Assumption Thonburi
    vs
    IPE Samut Sakhon
  • 15:30 - 25/09
    Khonkaen Mordindang FC
    vs
    Nakhon Ratchasima United FC
  • 15:30 - 25/09
    Surin FC
    vs
    Sakon Nakhon FC
  • 15:30 - 25/09
    Samut Prakan FC
    vs
    Bangkok
  • 15:30 - 25/09
    Chainat United
    vs
    Kanjanapat Group
  • 15:30 - 25/09
    Pluakdaeng United
    vs
    Bankhai United
  • 15:30 - 25/09
    Mueang Kon D United
    vs
    Muang Trang United
  • 15:30 - 25/09
    Thonburi United FC
    vs
    North Bangkok College
  • 15:30 - 25/09
    Kasem Bundit University FC
    vs
    Samut Sakon FC
  • 15:30 - 25/09
    Watbot FC
    vs
    Maejo United
  • 15:30 - 25/09
    Trang FC
    vs
    Phattalung FC
  • 16:00 - 25/09
    Young Singh United
    vs
    MH Nakhonsi
  • 17:00 - 25/09
    Ubon Krua Napat FC
    vs
    Muang Loei United
  • 18:00 - 25/09
    Chachoengsao
    vs
    Navy FC
  • 18:00 - 25/09
    Chachoengsao FC
    vs
    Siam FC
  • Austria Landesliga
  • 15:30 - 25/09
    SV Frauental
    vs
    SC Liezen
  • 15:30 - 25/09
    Waf Brigittenau
    vs
    Post SV Wien
  • 15:30 - 25/09
    Grossklein
    vs
    ATUS Barnbach
  • 16:00 - 25/09
    PD Koblach
    vs
    FC Nenzing
  • 16:00 - 25/09
    Oberperfuss
    vs
    FC Wacker Innsbruck
  • 18:00 - 25/09
    ASKO Kottmannsdorf
    vs
    ASK Klagenfurt
  • 21:00 - 25/09
    St. Margarethen
    vs
    USC Eichkogl
  • 21:00 - 25/09
    FC Andau
    vs
    Horitschon
  • Spanish Segunda Division B
  • 16:00 - 25/09
    AD Union Adarve
    vs
    Cerdanyola del Valles
  • 16:30 - 25/09
    Real Zaragoza B
    vs
    CD Ebro
  • 17:00 - 25/09
    CD Estebona
    vs
    CD Coria
  • 17:00 - 25/09
    Cacereno
    vs
    CD Atletico Paso
  • 17:00 - 25/09
    CD Diocesano
    vs
    UD Melilla
  • 17:00 - 25/09
    Suokuaili Moss
    vs
    CD Artistico Navalcarnero
  • 17:00 - 25/09
    UD Logrones B
    vs
    Sestao
  • 17:00 - 25/09
    Ibiza Islas Pitiusas
    vs
    AE Prat
  • 17:00 - 25/09
    Mallorca B
    vs
    CF Badalona
  • 17:00 - 25/09
    Terrassa
    vs
    Formentera
  • 17:00 - 25/09
    Real Betis B
    vs
    Sevilla Atletico
  • 17:00 - 25/09
    Cadiz B
    vs
    Mar Menor
  • 17:00 - 25/09
    UCAM Murcia
    vs
    Juventud Torremolinos CF
  • 17:00 - 25/09
    Lleida
    vs
    SCR Pena Deportiva
  • 17:30 - 25/09
    SD Laredo
    vs
    Polvorin
  • 22:00 - 25/09
    Marino luanco
    vs
    Zamora CF
  • 22:00 - 25/09
    CD Cristo Atletico
    vs
    Bergantinos CF
  • 22:00 - 25/09
    SD Tarazona
    vs
    SD Beasain
  • 22:00 - 25/09
    UE Olot
    vs
    Valencia CF Mestalla
  • 22:00 - 25/09
    Utebo FC
    vs
    CD Izarra
  • 22:00 - 25/09
    Alfaro
    vs
    CD Tudelano
  • 22:59 - 25/09
    CD Guadalajara
    vs
    Alcorcon B
  • 22:59 - 25/09
    Villanovense
    vs
    Leganes B
  • 22:59 - 25/09
    Compostela
    vs
    Union Langreo
  • 22:59 - 25/09
    SD Gernika
    vs
    Rio Sports
  • 22:59 - 25/09
    Antequera CF
    vs
    FC Cartagena B
  • 22:59 - 25/09
    Ejido
    vs
    Granada CF B
  • 22:59 - 25/09
    Yeclano Deportivo
    vs
    Velez CF
  • 22:59 - 25/09
    UD Alzira
    vs
    Teruel
  • 23:30 - 25/09
    Burgos Promesas
    vs
    Ourense CF
  • 23:45 - 25/09
    Atletico Sanluqueno
    vs
    Recreativo Huelva
  • 00:00 - 26/09
    Atletico Mancha real
    vs
    CD Utrera
  • Poland Division 2
  • 16:00 - 25/09
    Hutnik Krakow
    vs
    Motor Lublin
  • 20:00 - 25/09
    Radunia Stezyca
    vs
    Olimpia Elblag
  • Slovakia 3.Liga
  • 16:00 - 25/09
    Slavia
    vs
    Spisska Nova Ves
  • 20:30 - 25/09
    Rimavska Sobota
    vs
    MFK Vranov nad Topou
  • 20:30 - 25/09
    FTC Filakovo
    vs
    Partizan Bardejov
  • 20:30 - 25/09
    FK Svidnik
    vs
    MFK Snina
  • 20:30 - 25/09
    Oravske Vesele
    vs
    TJ Banik Kalinovo
  • 20:30 - 25/09
    Podkonice
    vs
    Malzenice
  • Ukraine Division 2
  • 16:00 - 25/09
    FC Chernigiv
    vs
    LNZ Lebedyn
  • 19:00 - 25/09
    Polissya Zhytomyr
    vs
    FC Bukovyna chernivtsi
  • Estonia Womens
  • 16:00 - 25/09
    Saku Sporting (w)
    vs
    FC Flora Tallinn (w)
  • VĐQG Myanmar
  • 16:00 - 25/09
    Shan United
    vs
    Ispe FC
  • Germany Oberliga NOFV
  • 16:00 - 25/09
    ESC Geestemunde
    vs
    Aumund-Vegesack
  • 18:00 - 25/09
    TuS Schwachhausen
    vs
    TuSpo Surheide
  • 19:00 - 25/09
    Niendorfer TSV
    vs
    TSV Sasel
  • 19:00 - 25/09
    SG Sonnenhof Grossaspach
    vs
    FV Offenburg
  • 19:30 - 25/09
    SV Rugenbergen
    vs
    FC Suderelbe
  • 19:30 - 25/09
    SG 2000 Mulheim-Karlich
    vs
    Gonsenheim
  • 20:00 - 25/09
    Heeslinger SC
    vs
    TuS Bersenbruck
  • 20:00 - 25/09
    SpVg Schonnebeck
    vs
    FC Kleve
  • 20:00 - 25/09
    Sportverein Sonsbeck
    vs
    FC Monheim
  • 20:00 - 25/09
    FC Viktoria Arnoldsweiler
    vs
    FC Pesch 1956
  • 20:00 - 25/09
    SF Baumberg
    vs
    Schwarz-Weiss Essen
  • 20:00 - 25/09
    FC Union Tornesch
    vs
    USC Paloma
  • 20:00 - 25/09
    BC Viktoria Glesch Paffendorf
    vs
    Wegberg-Beeck
  • 20:00 - 25/09
    Bergisch Gladbach 09
    vs
    Hurth
  • 20:00 - 25/09
    TSV Pattensen
    vs
    Germania Egestorf
  • 20:00 - 25/09
    FC Kray
    vs
    Cronenberger SC
  • 20:00 - 25/09
    FC Hansa Luneburg
    vs
    Arminia Hannover
  • 20:00 - 25/09
    SV Unter-Flockenbach
    vs
    Eintracht Frankfurt (Youth)
  • 20:00 - 25/09
    HSC Hannover
    vs
    Lupo-Martini Wolfsburg
  • 20:00 - 25/09
    SpVgg Vreden 1921
    vs
    FC Eintracht Rheine
  • 20:00 - 25/09
    TVD Velbert
    vs
    VfB Hilden
  • 20:00 - 25/09
    TSV Victoria Clarholz
    vs
    TuS Ennepetal
  • 20:00 - 25/09
    TSV Steinbach II
    vs
    KSV Baunatal
  • 20:00 - 25/09
    SC Preussen Munster II
    vs
    SG Finnentrop/Bamenohl
  • 20:00 - 25/09
    ASC 09 Dortmund
    vs
    1. FC Gievenbeck
  • 20:00 - 25/09
    Adams Sam Beek
    vs
    Gutersloh
  • 20:00 - 25/09
    Siegen Sportfreunde
    vs
    SV Westfalia Rhynern
  • 20:00 - 25/09
    Siegburger SV 04
    vs
    Borussia Freialdenhoven
  • 20:00 - 25/09
    SC Spelle-Venhaus
    vs
    MTV Gifhorn
  • 20:00 - 25/09
    TSV Buchholz 08
    vs
    Hamm United
  • 20:00 - 25/09
    VfL Oldenburg
    vs
    SV Ahlerstedt Ottendorf
  • 20:15 - 25/09
    SpVg Frechen 20
    vs
    Hennef 05
  • 20:15 - 25/09
    SC Union Nettetal
    vs
    VFB Homberg
  • 20:30 - 25/09
    VfL Vichttal
    vs
    Bonner sc
  • 20:30 - 25/09
    Fortuna Koln II
    vs
    Eintracht Hohkeppel
  • 20:30 - 25/09
    Blau-Weib Friesdorf
    vs
    Konishisdorf
  • 20:30 - 25/09
    FSV Duisburg
    vs
    TuRU Dusseldorf
  • 20:30 - 25/09
    DJK Teutonia St.Tonis
    vs
    TSV Meerbusch
  • 21:00 - 25/09
    Erndtebruck
    vs
    Sportfreunde Lotte
  • Hungary NB III
  • 16:00 - 25/09
    Diosgyori VTK II
    vs
    Tiszaujvaros
  • 16:00 - 25/09
    Puskas Academy II
    vs
    RCO Agde
  • 16:00 - 25/09
    Gyori ETO FC II
    vs
    UFC Nagykanizsa
  • 16:00 - 25/09
    Debreceni VSC II
    vs
    Hatvan
  • 16:00 - 25/09
    Kecskemeti TE II
    vs
    Majosi SE
  • 21:00 - 25/09
    Csornai SE
    vs
    Mori SE
  • 21:00 - 25/09
    Tiszafured VSE
    vs
    Korosladany MSK
  • 21:00 - 25/09
    III.Keruleti TUE
    vs
    Gyirmot FC Gyor II
  • 21:00 - 25/09
    Kaposvar
    vs
    Komarom VSE
  • 21:00 - 25/09
    Szolnoki MAV FC
    vs
    Ujpesti TE B
  • 21:00 - 25/09
    Mako
    vs
    Paksi B
  • 21:00 - 25/09
    Zsambeki SK
    vs
    Veszprem
  • 21:00 - 25/09
    Budaorsi SC
    vs
    Beech Sigit
  • 21:00 - 25/09
    ESMTK
    vs
    MTK Hungaria FC II
  • 21:00 - 25/09
    Balatonfuredi FC
    vs
    Tatabanya
  • 21:00 - 25/09
    Senyo Carnifex
    vs
    Eger SE
  • Spanish Ladies Premier League B
  • 16:00 - 25/09
    Plaza Argel (w)
    vs
    Levante C (W)
  • 16:30 - 25/09
    Cadiz (w)
    vs
    Ciudad de Murcia (w)
  • 17:00 - 25/09
    CD Atletico Lince (W)
    vs
    CP San Miguel (w)
  • 17:00 - 25/09
    San Vicente (W)
    vs
    Aldaia (w)
  • 17:00 - 25/09
    Victoria FC Santiago (W)
    vs
    UD Llanera (W)
  • 17:15 - 25/09
    Victoria CF Coruna (W)
    vs
    Lostrego (W)
  • 17:30 - 25/09
    CD Monte (w)
    vs
    CDEF Logrono II (W)
  • 18:00 - 25/09
    CD Julio Suarez (w)
    vs
    CD Tarsa (w)
  • 21:30 - 25/09
    Pozuelo Alarcon (w)
    vs
    Futbol Ellas CFF (W)
  • 22:00 - 25/09
    Murcia Feminas (w)
    vs
    Discobolo La Torre AC (w)
  • 22:00 - 25/09
    UD Logrones (W)
    vs
    Oiartzun KE (w)
  • 22:00 - 25/09
    CFF Olympia Las Rozas (w)
    vs
    CDE Olimpico De Madrid (w)
  • Germany Bundesliga II Women
  • 16:00 - 25/09
    Bayern Munich II (w)
    vs
    TSG 1899 Hoffenheim II (w)
  • 16:00 - 25/09
    Koln II (w)
    vs
    Wolfsburg II (w)
  • 16:00 - 25/09
    Ingolstadt 04 (w)
    vs
    RB Leipzig (w)
  • 16:00 - 25/09
    Carl Zeiss Jena (w)
    vs
    SC Sand (w)
  • 16:00 - 25/09
    FFC Turbine Potsdam II (w)
    vs
    SC Freiburg II (w)
  • 19:00 - 25/09
    Nurnberg (w)
    vs
    FFC Frankfurt II (w)
  • 19:00 - 25/09
    Andernach (w)
    vs
    FC Gutersloh (w)
  • Croatia 3.Division
  • 16:00 - 25/09
    GAJ Mace
    vs
    Tekstilac Ravnice
  • 16:00 - 25/09
    NK Dinamo Odranski Obrez
    vs
    NK Samobor
  • 21:15 - 25/09
    Sava Gao Char Meisel
    vs
    NK Vrapce
  • France U19 League Women
  • 16:00 - 25/09
    Marseille U19 (w)
    vs
    Toulouse U19 (w)
  • Austrian Frauen Bundesliga
  • 16:00 - 25/09
    SKV Altenmarkt (w)
    vs
    Vorderland (w)
  • 16:00 - 25/09
    Wacker Innsbruck (w)
    vs
    Neulengbach (w)
  • 19:30 - 25/09
    Sturm Graz/Stattegg (w)
    vs
    Austria Wien (W)
  • UEFA European Women
  • 16:30 - 25/09
    Greece (w) U17
    vs
    Belgium (w) U17
  • 22:59 - 25/09
    Spain (w) U17
    vs
    Poland (w) U17
  • Spain Segunda Women
  • 16:30 - 25/09
    Eibar (w)
    vs
    Rayo Vallecano (w)
  • 17:00 - 25/09
    Osasuna (w)
    vs
    Cacereno (W)
  • 21:00 - 25/09
    Athletic Bilbao B (w)
    vs
    Real Oviedo (w)
  • Germany Landespokal
  • 16:30 - 25/09
    Niendorfer TSV II
    vs
    HNT Hamburg
  • 20:00 - 25/09
    Teutonia Uelzen
    vs
    TuS Harsefeld
  • 20:00 - 25/09
    Hertha Zehlendorf
    vs
    Berliner FC Dynamo
  • 21:00 - 25/09
    BSG Chemie Leipzig
    vs
    FC Lokomotive Leipzig
  • Spain Primera Division RFEF
  • 17:00 - 25/09
    CD Linares Deportivo
    vs
    AD Alcorcon
  • 17:00 - 25/09
    CF Rayo Majadahonda
    vs
    AD Ceuta
  • 17:00 - 25/09
    Real Madrid Castilla
    vs
    Badajoz
  • 17:00 - 25/09
    Baleares
    vs
    UD Logrones
  • 17:00 - 25/09
    Real Union Irun
    vs
    CD Alcoyano
  • 17:00 - 25/09
    Sabadell
    vs
    Calahorra
  • 17:00 - 25/09
    SD Logrones
    vs
    CF Intercity
  • 21:00 - 25/09
    UE Cornella
    vs
    Castellon
  • 22:00 - 25/09
    Pontevedra
    vs
    Real Balompedica Linense
  • 22:59 - 25/09
    Fuenlabrada
    vs
    CF Talavera de la Reina
  • 22:59 - 25/09
    Cultural Leonesa
    vs
    Cordoba
  • 22:59 - 25/09
    Gimnastic Tarragona
    vs
    SD Amorebieta
  • 22:59 - 25/09
    Numancia
    vs
    CF La Nucia
  • VĐQG Ukraina
  • 17:00 - 25/09
    FC Mynai
    vs
    FC Lviv
  • FNL 2
  • 17:00 - 25/09
    FK Biolog
    vs
    Chernomorets Novorossiysk
  • 18:00 - 25/09
    Amkar Perm
    vs
    Sibir-M Novosibirsk
  • 18:00 - 25/09
    Nosta Novotroitsk
    vs
    FK Zenit Izhevsk
  • 19:00 - 25/09
    Alania-d Vladikavkaz
    vs
    Druzhba Maykop
  • 19:00 - 25/09
    FK Kuban Kholding
    vs
    Legion Dynamo
  • 19:00 - 25/09
    Spartak Nalchik
    vs
    SKA Rostov
  • 20:00 - 25/09
    FK Forte Taganrog
    vs
    FK Chayka Pesch
  • 20:00 - 25/09
    Mashuk-KMV
    vs
    FC Yessentuki
  • 20:00 - 25/09
    FK Orenburg-2
    vs
    FK Khimik-Avgust
  • 21:00 - 25/09
    Rotor Volgograd
    vs
    Stavropolye-2009
  • 21:00 - 25/09
    Tyumen
    vs
    Torpedo Miass
  • POL WD1
  • 17:00 - 25/09
    KKP Bydgoszcz (w)
    vs
    GKS Katowice (w)
  • Ireland Leinster Senior League
  • 17:00 - 25/09
    Kilnamanagh AFC
    vs
    Bangor Celtic
  • 17:00 - 25/09
    Greystones
    vs
    Collinstown
  • 18:00 - 25/09
    Crumlin United
    vs
    Lucan United
  • Spain Youth League
  • 17:00 - 25/09
    Seneca CF U19
    vs
    Malaga U19
  • 22:30 - 25/09
    UD Tomares U19
    vs
    Recreativo Huelva U19
  • 22:30 - 25/09
    Vazquez Cultural U19
    vs
    Granada U19
  • Croatia First League Women
  • 17:00 - 25/09
    ZNK Osijek (w)
    vs
    ZNK Hajduk Split (W)
  • 19:00 - 25/09
    Dinamo Maksimir (w)
    vs
    ZNK Donat Zadar (w)
  • 21:00 - 25/09
    Rijeka (w)
    vs
    ZNK Split (w)
  • Spanish Ladies Premier League
  • 17:00 - 25/09
    Atletico de Madrid (w)
    vs
    CD Alaves (w)
  • 22:00 - 25/09
    Villarreal (w)
    vs
    Barcelona (w)
  • 00:00 - 26/09
    Levante UD (w)
    vs
    Athletic Club Bibao (w)
  • 02:00 - 26/09
    UD Granadilla Tenerife Sur (w)
    vs
    Real Madrid (w)
  • Poland Mloda Ekstraklasa
  • 17:00 - 25/09
    Slask Wroclaw U21
    vs
    Wisla Krakow (Youth)
  • 17:00 - 25/09
    Zaglebie Lubin (Youth)
    vs
    Korona Kielce U19
  • Holland Eredivisie Women\'s
  • 17:15 - 25/09
    Fortuna Sittard (W)
    vs
    Feyenoord Rotterdam (W)
  • Hạng 2 Na Uy
  • 17:30 - 25/09
    Brattvag
    vs
    Ullensaker/Kisa IL
  • 18:00 - 25/09
    Alta
    vs
    Traff
  • 21:00 - 25/09
    Asker
    vs
    Eidsvold Turn
  • English FA Women Premier
  • 17:30 - 25/09
    Sunderland (w)
    vs
    Charlton (w)
  • 18:00 - 25/09
    Lewes (w)
    vs
    Sheffield United (w)
  • 18:00 - 25/09
    London City Lionesses (w)
    vs
    Durham Wildcats LFC (w)
  • 20:00 - 25/09
    Birmingham (w)
    vs
    Coventry (w)
  • 20:00 - 25/09
    Blackburn Rovers (w)
    vs
    CrystalPalace (w)
  • 21:00 - 25/09
    Bristol Academy (w)
    vs
    Southampton (w)
  • Italian Women Division 1
  • 17:30 - 25/09
    Pomigliano (w)
    vs
    Como 2000 (w)
  • 19:30 - 25/09
    Sampdoria (W)
    vs
    Inter Milan (w)
  • India Punjab Super League
  • 17:30 - 25/09
    Khalsa FC Chandigarh
    vs
    BSF FC
  • 17:30 - 25/09
    Minerva Academy FC
    vs
    Namdhari Sports Academy
  • French Feminines D1
  • 17:45 - 25/09
    Paris Saint Germain (w)
    vs
    Fleury 91 (w)
  • Sweden Division 1
  • 18:00 - 25/09
    Sollentuna United
    vs
    Vasalunds IF
  • 18:00 - 25/09
    Pitea IF
    vs
    Orebro Syrianska IF
  • 18:00 - 25/09
    Tegs SK
    vs
    Motala AIF FK
  • 20:00 - 25/09
    FC Stockholm Internazionale
    vs
    Umea FC
  • 20:00 - 25/09
    Gefle IF
    vs
    IF Karlstad Fotboll
  • 21:00 - 25/09
    Ljungskile
    vs
    Falkenberg
  • Finland - Kakkonen Lohko
  • 18:00 - 25/09
    Narpes Kraft
    vs
    KajHa
  • 18:00 - 25/09
    OTP
    vs
    Komeetat
  • 22:00 - 25/09
    JS Hercules
    vs
    OLS Oulu
  • Denmark - 2.Liga
  • 18:00 - 25/09
    AB Copenhagen
    vs
    B93 Copenhagen
  • Denmark Division 3
  • 18:00 - 25/09
    Holstebro BK
    vs
    SfB Oure
  • Sweden Div 3 Mellersta
  • 18:00 - 25/09
    FC Gute
    vs
    IFK Uppsala
  • 19:00 - 25/09
    Karlskrona AIF
    vs
    Hogsby IK
  • 19:00 - 25/09
    Osterlen FF
    vs
    FC Rosengard
  • 19:00 - 25/09
    IK Gauthiod
    vs
    Nordvarmland FF
  • 19:00 - 25/09
    Yxhults IK
    vs
    Vanersborg FK
  • 19:00 - 25/09
    Smedby AIS
    vs
    IK Sleipner
  • 19:00 - 25/09
    Trosa Vagnhärad SK
    vs
    Assyriska United IK
  • 20:00 - 25/09
    Kristianstads FF
    vs
    Asarums IF FK
  • 20:00 - 25/09
    IFK Stocksund
    vs
    IFK Osterakers Fk
  • 20:00 - 25/09
    Jarfalla
    vs
    Kvarnsvedens IK
  • 21:00 - 25/09
    Onsala BK
    vs
    Assyriska BK
  • 22:00 - 25/09
    Varmbols FC
    vs
    Syrianska Eskilstuna IF
  • Sweden Damallsvenskan
  • 18:00 - 25/09
    IFK Kalmar (w)
    vs
    Pitea IF (w)
  • 20:00 - 25/09
    AIK Solna (w)
    vs
    Eskilstuna United (w)
  • 20:00 - 25/09
    Umea IK (w)
    vs
    Orebro (w)
  • Swden Women Divi.1
  • 18:00 - 25/09
    Ifo Bromolla IF (w)
    vs
    Alvsjo AIK FF (w)
  • 19:00 - 25/09
    Sundsvalls DFF (w)
    vs
    Lidkopings FK (w)
  • 20:00 - 25/09
    IFK Norrkoping DFK (w)
    vs
    Team TG FF (w)
  • Denmark Womans League
  • 18:00 - 25/09
    Thisted FC (w)
    vs
    Sundby BK (w)
  • 19:45 - 25/09
    AGF Kvindefodbold APS (w)
    vs
    Brondby IF (w)
  • Scotland WPL
  • 18:00 - 25/09
    Glasgow Girls (w)
    vs
    Partick Thistle (w)
  • 19:00 - 25/09
    Glasgow City (w)
    vs
    Hearts (w)
  • 19:00 - 25/09
    Spartans (w)
    vs
    Hibernian (w)
  • 22:00 - 25/09
    Aberdeen (w)
    vs
    Celtic (w)
  • 22:00 - 25/09
    Dundee United (w)
    vs
    Hamilton FC (w)
  • 22:00 - 25/09
    Glasgow Rangers (w)
    vs
    Motherwell (w)
  • Finland Championship U20
  • 18:00 - 25/09
    HooGee EsPa YJ U20
    vs
    Pori Akatemia YJ U20
  • Hạng Nhất Uzbekistan
  • 18:00 - 25/09
    FK Chigatoy
    vs
    Unired
  • 18:00 - 25/09
    Paktako 79
    vs
    FK Do stlik Tashkent
  • 18:00 - 25/09
    Qumqo rg on FC
    vs
    PFK Shahrixonchi
  • 18:00 - 25/09
    Aral Qoraqalpogiston
    vs
    FK Andijan-2
  • Portugal Campeonato Nacional
  • 18:00 - 25/09
    SC Angrense
    vs
    FC Ferreiras
  • 21:00 - 25/09
    Gondomar
    vs
    Resende-RJ
  • 21:00 - 25/09
    Sertanense FC
    vs
    Uniao Da Serra
  • 21:00 - 25/09
    Dumiense
    vs
    Pevidem SC
  • 21:00 - 25/09
    Oriental Dragon
    vs
    Juventude de Evora
  • 21:00 - 25/09
    AD Castro Daire
    vs
    Camacha
  • 21:00 - 25/09
    Fabril Barreiro
    vs
    FC Serpa
  • 21:00 - 25/09
    Sintrense
    vs
    Benfica C.Branco
  • 21:00 - 25/09
    Rabo Peixe
    vs
    Atletico Sport Reguengos
  • 21:00 - 25/09
    Olhanense SC
    vs
    Lusitano Evora
  • 21:00 - 25/09
    Vianense
    vs
    Vilar de Perdizes
  • 21:00 - 25/09
    Lusitania
    vs
    Salgueiros
  • 21:00 - 25/09
    Maria da Fonte
    vs
    GD Braganca
  • 21:00 - 25/09
    UD Santarem
    vs
    Arronches e Benfica
  • 21:00 - 25/09
    Coruchense
    vs
    Rio Maior
  • 21:00 - 25/09
    Pero pinheiro
    vs
    Marinhense
  • 21:00 - 25/09
    Brito SC
    vs
    Amarante
  • 21:00 - 25/09
    Maritimo B
    vs
    FC Alpendorada
  • 21:00 - 25/09
    Alcains
    vs
    Mortagua
  • 21:00 - 25/09
    Leca
    vs
    Machico
  • 21:00 - 25/09
    Marr Tino
    vs
    Pedras Salgadas
  • 21:00 - 25/09
    Vila Mea
    vs
    Merelinense
  • 22:00 - 25/09
    Beira Mar
    vs
    Valadares Gaia FC
  • 22:00 - 25/09
    Praiense
    vs
    Imortal
  • Switzerland Division 1 Women
  • 18:00 - 25/09
    FC Zurich Frauen (w)
    vs
    Basel (w)
  • Kazakhstan Division 2
  • 18:00 - 25/09
    FK Atyrau Reserves
    vs
    FC Aqtobe City
  • France Division 2 Women
  • 18:00 - 25/09
    FC Metz (w)
    vs
    La Roche-sur-Yon (W)
  • 18:00 - 25/09
    Nice W
    vs
    RC Saint Etienne (w)
  • 18:00 - 25/09
    Grenoble Claix (w)
    vs
    ASPTT Albi(w)
  • 19:00 - 25/09
    Lens (W)
    vs
    Strasbourg W
  • 20:00 - 25/09
    Clermont (w)
    vs
    Nimes MG (W)
  • 20:00 - 25/09
    Saint Malo (w)
    vs
    Le Mans (w)
  • 20:00 - 25/09
    Nantes (w)
    vs
    Lille (w)
  • Germany Verbandsliga
  • 18:00 - 25/09
    SpVgg Neu-Isenburg
    vs
    Sportfreunde Seligenstadt
  • 20:00 - 25/09
    FV Fortuna Heddesheim
    vs
    Spielberg
  • German Frauen Bundesliga
  • 18:00 - 25/09
    Bayern Munchen (w)
    vs
    Werder Bremen (w)
  • 18:00 - 25/09
    Turbine Potsdam (w)
    vs
    FCR 2001 Duisburg (w)
  • 21:00 - 25/09
    SC Freiburg (w)
    vs
    Eintracht Frankfurt (w)
  • 21:00 - 25/09
    SG Essen-Schonebeck (w)
    vs
    SV Meppen (w)
  • Belarus Womens Premier League
  • 18:00 - 25/09
    Smorgon (W)
    vs
    Dinamo-BGUFK Minsk (w)
  • 20:00 - 25/09
    Dinamo Brest (W)
    vs
    Lokomotiv Vitebsk (w)
  • England League 1
  • 18:30 - 25/09
    Plymouth Argyle
    vs
    Ipswich Town
  • Women Norwegian Toppserien
  • 18:30 - 25/09
    Tromso (w)
    vs
    Aasane (w)
  • 20:00 - 25/09
    Arna Bjornar (w)
    vs
    Roa (w)
  • 20:00 - 25/09
    Kolbotn (w)
    vs
    LSK Kvinner (w)
  • Turkiye Lig3
  • 18:30 - 25/09
    Bayburt Ozel Idare
    vs
    Utkoi
  • 19:00 - 25/09
    Sivas Dort Eylul Belediyespor
    vs
    Afjet Afyonspor
  • 19:00 - 25/09
    Adiyamanspor
    vs
    Diyarbakirspor
  • 19:00 - 25/09
    Pazarspor
    vs
    Kastamonuspor
  • 19:00 - 25/09
    Hekimoglu Trabzon
    vs
    Bursa Niluferspor AS
  • 19:30 - 25/09
    Zonguldak
    vs
    Iskenderun FK
  • 20:00 - 25/09
    Kirklarelispor
    vs
    Belediye Vanspor
  • 20:00 - 25/09
    Sariyer
    vs
    Serik Belediyespor
  • 22:59 - 25/09
    Erzincanspor
    vs
    Menemen Belediye Spor
  • 22:59 - 25/09
    Amedspor
    vs
    Bursaspor
  • 22:59 - 25/09
    Corum Belediyespor
    vs
    Batman Petrolspor
  • 22:59 - 25/09
    Tarsus Idman Yurdu
    vs
    S.Urfaspor
  • 22:59 - 25/09
    Bukaspor
    vs
    Kirsehir Koyhizmetleri
  • 22:59 - 25/09
    Fethiyespor
    vs
    Etimesgut Belediye Spor
  • Serbia League Women
  • 18:30 - 25/09
    ZFK Sloga (w)
    vs
    ZFK Spartak Subotica (w)
  • 18:30 - 25/09
    ZFU Zvezda B 2018 (W)
    vs
    Vojvodina (w)
  • LaLiga 2
  • 19:00 - 25/09
    Burgos CF
    vs
    Levante
  • 21:15 - 25/09
    CD Lugo
    vs
    Real Oviedo
  • 23:30 - 25/09
    Albacete
    vs
    Andorra CF
  • 23:30 - 25/09
    Eibar
    vs
    Racing Santander
  • 02:00 - 26/09
    Las Palmas
    vs
    Granada CF
  • England FA Vase
  • 19:00 - 25/09
    Grays Athletic
    vs
    Merstham
  • 21:00 - 25/09
    FC Romania
    vs
    Faversham Town
  • Germany Regionalliga
  • 19:00 - 25/09
    Phonix Lubeck
    vs
    Hamburger SV (Youth)
  • 19:00 - 25/09
    Holstein Kiel II
    vs
    Kickers Emden
  • 19:00 - 25/09
    FC Teutonia 05
    vs
    BSV Rehden
  • 20:00 - 25/09
    VfV Borussia 06 Hildesheim
    vs
    Bremer SV
  • VĐQG Bhutan
  • 19:00 - 25/09
    Transport United FC
    vs
    BFF Academy U19
  • Holland Derde Divisie
  • 19:00 - 25/09
    RKVV DEM
    vs
    UNA
  • 19:00 - 25/09
    GVV Unitas
    vs
    RKSV Groene Ster
  • 19:00 - 25/09
    Baronie
    vs
    USV Hercules
  • Norway Division 1 Women
  • 19:00 - 25/09
    Fortuna Alesund (w)
    vs
    Grand Bodo (w)
  • 19:00 - 25/09
    Amazon Grimstad (w)
    vs
    Medkila (w)
  • 19:00 - 25/09
    KIL/Hemne (w)
    vs
    Klepp (w)
  • 20:00 - 25/09
    Honefoss (w)
    vs
    Ovrevoll Hosle(w)
  • Denmark - 4.Liga
  • 19:00 - 25/09
    Ringkobing
    vs
    Marienlyst
  • Portugal Women Cup
  • 19:00 - 25/09
    Famalicao (w)
    vs
    Vilaverdense (w)
  • 21:00 - 25/09
    Sporting CP (w)
    vs
    SF Damaiense (w)
  • 21:00 - 25/09
    Braga (w)
    vs
    CA Ouriense (w)
  • Brazil Campeonato Mineiro U20
  • 19:00 - 25/09
    Araguari AC U20
    vs
    Betim FC U20
  • Norway Division 4
  • 19:00 - 25/09
    Shas B Team card product
    vs
    Os Turn Fotball
  • 19:00 - 25/09
    Skeid Oslo II
    vs
    Grorud B
  • 20:00 - 25/09
    Lyn Oslo
    vs
    Stabaek B
  • 20:00 - 25/09
    IL Hodd B
    vs
    Elverum
  • 20:00 - 25/09
    Bossekop
    vs
    Mjondalen IF B
  • 20:00 - 25/09
    Harstad
    vs
    Lorenskog
  • 21:00 - 25/09
    Stromsgodset B
    vs
    Mjolner
  • 22:30 - 25/09
    Lillestrom B
    vs
    Senja
  • Finland Kolmonen
  • 19:30 - 25/09
    Roi United
    vs
    TP47 Tornio
  • 20:00 - 25/09
    MiPK
    vs
    RPS Lions
  • 22:00 - 25/09
    PP-70
    vs
    FC Haka Juniors
  • 22:59 - 25/09
    Spartak Helsinki
    vs
    HPS
  • Malawi Premier League
  • 19:30 - 25/09
    Silver Strikers
    vs
    Karonga United
  • 19:30 - 25/09
    Civo United
    vs
    Moyale Barracks
  • 19:30 - 25/09
    TN Stars
    vs
    Ekwendeni Hammers
  • 19:30 - 25/09
    Blue Eagles
    vs
    Red Lions FC
  • Brazil Serie D
  • 19:30 - 25/09
    Santos PA
    vs
    Cameta EC
  • 20:00 - 25/09
    Desportiva Guarabira PB
    vs
    Perilima PB
  • 01:00 - 26/09
    Fluminense SC
    vs
    Cacador AC
  • 01:00 - 26/09
    Confianca/PB
    vs
    Femar FC
  • 01:30 - 26/09
    Fonte Nova/PA
    vs
    Santa Rosa PA
  • 01:30 - 26/09
    Sport Club Belem
    vs
    Sao Raimundo/PA
  • 01:30 - 26/09
    Parauapebas/PA
    vs
    Cafetaleros de Tapachula
  • 01:30 - 26/09
    Trindade AC
    vs
    Guanabara City FC
  • 01:30 - 26/09
    Itumbiara EC GO
    vs
    ASEEV
  • 02:00 - 26/09
    Acao (W)
    vs
    Nova Mutum EC(w)
  • Brazil national youth (U20) Football Championship
  • 19:30 - 25/09
    Fortaleza U20
    vs
    Floresta CE Youth
  • 19:30 - 25/09
    Pague Menos U20
    vs
    Ceara (Youth)
  • 01:00 - 26/09
    Zumbi EC U20
    vs
    ASA U20
  • 01:00 - 26/09
    CSA U20
    vs
    FF Sport Nova Cruz U20
  • 01:00 - 26/09
    Desportiva Alianca Youth
    vs
    CSE U20
  • 01:00 - 26/09
    Barra FC U20
    vs
    Avai (Youth)
  • Scotland Bells Challenge Cup
  • 19:45 - 25/09
    Cliftonville
    vs
    Queen's Park
  • Greece Cup
  • 20:00 - 25/09
    Aris Voulas FC
    vs
    Nafpaktiakos
  • 20:00 - 25/09
    Almyros Gaziou
    vs
    Apollo Efpaliou
  • Giao Hữu
  • 20:00 - 25/09
    RCS Verlaine
    vs
    Union Royale Namur
  • 20:00 - 25/09
    Stade Waremmien
    vs
    Binche
  • 20:00 - 25/09
    Kaizer Chiefs
    vs
    Royal AM
  • 20:00 - 25/09
    CSKA Sofia
    vs
    Septemvri Sofia
  • 20:00 - 25/09
    Levski Karlovo
    vs
    Levski Sofia
  • 03:30 - 26/09
    Chivas Guadalajara
    vs
    Club America
  • England FA Women League
  • 20:00 - 25/09
    Brighton H.A. (w)
    vs
    Reading (w)
  • 21:00 - 25/09
    West Ham United (w)
    vs
    Manchester United (w)
  • 21:00 - 25/09
    Leicester City (w)
    vs
    Aston Villa (w)
  • 22:00 - 25/09
    Chelsea FC (w)
    vs
    Manchester City (w)
  • 00:45 - 26/09
    Liverpool (w)
    vs
    Everton FC (w)
  • Albania Division 2
  • 20:00 - 25/09
    Lushnja KS
    vs
    Burreli
  • Swden Women Division 2
  • 20:00 - 25/09
    Vaxjo (w)
    vs
    Ravasens IK Karlskoga (w)
  • English Women\'s Conference South
  • 20:00 - 25/09
    Billericay Town (w)
    vs
    Bridgwater United (W)
  • 20:00 - 25/09
    Cheltenham Town (w)
    vs
    Portsmouth (w)
  • 20:00 - 25/09
    Crawley Wasps (w)
    vs
    Oxford United (w)
  • 20:00 - 25/09
    London Bees (w)
    vs
    Gillingham (w)
  • 20:00 - 25/09
    Milton Keynes Dons (w)
    vs
    Watford (w)
  • 20:00 - 25/09
    Plymouth Argyle (w)
    vs
    Ipswich Town (w)
  • English Women\'s Conference North
  • 20:00 - 25/09
    Boldmere St.Michaels (W)
    vs
    Nottingham Forest (w)
  • 20:00 - 25/09
    Brighouse Town (w)
    vs
    Huddersfield (w)
  • 20:00 - 25/09
    Burnley (w)
    vs
    Loughborough Lightning (W)
  • 20:00 - 25/09
    Fylde LFC (w)
    vs
    Wolverhampton Wanderers WFC (w)
  • 20:00 - 25/09
    Stoke City (w)
    vs
    Derby County (w)
  • 20:00 - 25/09
    West Bromwich WFC (w)
    vs
    Liverpool Feds (w)
  • GER D5
  • 20:00 - 25/09
    DJK Don Bosco Bamberg
    vs
    ASV Cham
  • Hạng 2 Uzbekistan
  • 20:00 - 25/09
    Buxoro FK
    vs
    Turon Nukus
  • Zimbabwe Premier
  • 20:00 - 25/09
    Dynamos FC
    vs
    Ngezi Platinum
  • 20:00 - 25/09
    Bulawayo Chiefs
    vs
    Manica Diamond
  • 20:00 - 25/09
    Triangle FC
    vs
    Herentals FC
  • Northern German state premier league - bayern
  • 20:00 - 25/09
    VfB Frohnhausen
    vs
    TUSEM Essen
  • 20:30 - 25/09
    SC Germania Reusrath
    vs
    SF Niederwenigern
  • Belgian First Amateur Division
  • 20:00 - 25/09
    Tienen
    vs
    Sint-Eloois-Winkel
  • Schleswig Holstein Liga
  • 20:00 - 25/09
    Oldenburger SV
    vs
    Union Neumunster
  • Belgium Second Amateur Divisio
  • 20:00 - 25/09
    KLSK Londerzeel
    vs
    Diegem Sport
  • Ireland U19 League
  • 20:00 - 25/09
    Kerry DL U19
    vs
    Derry City U19
  • 20:00 - 25/09
    Cobh Ramblers U19
    vs
    Treaty United FC U19
  • 20:00 - 25/09
    Finn Harps U19
    vs
    Wexford Youths U19
  • 20:00 - 25/09
    Drogheda United U19
    vs
    Bray Wanderers U19
  • Burundi League
  • 20:00 - 25/09
    Magara Young Boys
    vs
    Vitalo
  • 20:00 - 25/09
    Flambeau du Centre
    vs
    Le Messager Ngozi
  • 20:00 - 25/09
    Top Junior
    vs
    Aigle Noir
  • 20:00 - 25/09
    Rukinzo FC
    vs
    Musongati FC
  • Wales Premier League Women
  • 20:00 - 25/09
    The New Saints (W)
    vs
    Aberystwyth (w)
  • 20:00 - 25/09
    Pontypridd Town (w)
    vs
    Cardiff Metropolitan (w)
  • 20:00 - 25/09
    Abergavenny (w)
    vs
    Barry Town (W)
  • South Africa League Women
  • 20:00 - 25/09
    TUT FC (W)
    vs
    Mamelodi Sundowns (w)
  • 20:00 - 25/09
    Virgo Ladies FC (W)
    vs
    Portia FC (W)
  • Uganda Super League Women
  • 20:00 - 25/09
    She Corporate (w)
    vs
    Kampala Queens (w)
  • France Youth U19 League
  • 20:00 - 25/09
    Le Havre U19
    vs
    Paris Saint Germain U19
  • 20:00 - 25/09
    Guingamp U19
    vs
    Angers SCO U19
  • 20:00 - 25/09
    Air Bel U19
    vs
    Colomiers U19
  • 20:00 - 25/09
    Istres U19
    vs
    Avenir Sportif Beziers U19
  • 20:00 - 25/09
    Nice U19
    vs
    Bastia U19
  • 20:00 - 25/09
    Toulouse U19
    vs
    Ajaccio U19
  • 20:00 - 25/09
    Lorient U19
    vs
    USSA Vertou (U19)
  • 20:00 - 25/09
    Bordeaux U19
    vs
    Niort U19
  • 20:00 - 25/09
    Brest Stade U19
    vs
    Nantes U19
  • 20:00 - 25/09
    SPA Merignacais U19
    vs
    Avranches U19
  • 20:00 - 25/09
    Metz U19
    vs
    Lyon U19
  • 20:00 - 25/09
    Amiens U19
    vs
    Valenciennes US U19
  • 20:00 - 25/09
    Paris FC U19
    vs
    Dijon U19
  • 20:00 - 25/09
    StrasbourgU19
    vs
    AC Bobigny U19
  • 20:00 - 25/09
    Bourg Peronnas U19
    vs
    Troyes U19
  • 20:00 - 25/09
    Torcy U.S U19
    vs
    AuxerreU19
  • 20:00 - 25/09
    Drancy U19
    vs
    Montfermeil U19
  • 20:00 - 25/09
    LensU19
    vs
    ESM DE Gonfreville U19
  • 20:00 - 25/09
    Lille U19
    vs
    Caen U19
  • 20:00 - 25/09
    Orleans US 45 U19
    vs
    Dunkerque U19
  • 20:00 - 25/09
    Saint Etienne U19
    vs
    Cannes AS U19
  • UAE Division 1 Group A
  • 20:20 - 25/09
    Al-Jazira Al-Hamra
    vs
    Al Arabi(UAE)
  • 20:20 - 25/09
    Al Taawon
    vs
    Al-Thaid
  • 20:20 - 25/09
    Dubba Al-Husun
    vs
    Fursan Hispania FC
  • 20:20 - 25/09
    Emirates Club
    vs
    Hatta
  • Bosnia erzegovina 1st League
  • 20:30 - 25/09
    Stupcanica Olovo
    vs
    NK TOSK Tesanj
  • Cyprus Women Division 1
  • 20:30 - 25/09
    Lefkothea Latisa (w)
    vs
    Omonia Nicosia (w)
  • Czech Republic 5. Ligy
  • 20:30 - 25/09
    FS Napajedla
    vs
    TJ Sokol Lhota
  • 20:30 - 25/09
    FK Bolatice
    vs
    Pusta Polom
  • 21:00 - 25/09
    Mutenice
    vs
    MS Brno
  • Hungary Womens Division 1 League
  • 20:45 - 25/09
    Viktoria FC Szombathely (w)
    vs
    MTK Hungaria FC (w)
  • Hạng 2 Phần Lan
  • 21:00 - 25/09
    PK-35 Vantaa
    vs
    PIF Parainen
  • 21:00 - 25/09
    Ekenas IF Fotboll
    vs
    JaPS
  • Ireland First Division
  • 21:00 - 25/09
    Bray Wanderers
    vs
    Waterford United
  • VĐQG Uruguay
  • 21:00 - 25/09
    Rentistas
    vs
    Plaza Colonia
  • 04:00 - 26/09
    Nacional Montevideo
    vs
    Cerro Largo
  • 06:30 - 26/09
    CS Cerrito
    vs
    Defensor Sporting Montevideo
  • Belgian Cup
  • 21:00 - 25/09
    URS Lixhe-Lanaye
    vs
    Red Star Waasland
  • 21:00 - 25/09
    Eendracht Aalst
    vs
    Westerlo
  • 21:00 - 25/09
    Royal Knokke
    vs
    Beerschot Wilrijk
  • Hạng 2 Argentina
  • 21:00 - 25/09
    Tristan Suarez
    vs
    Gimnasia Jujuy
  • 23:40 - 25/09
    CA Brown Adrogue
    vs
    Belgrano
  • 23:40 - 25/09
    Sacachispas
    vs
    Deportivo Moron
  • 01:00 - 26/09
    Guillermo Brown
    vs
    Club Atletico Guemes
  • 02:00 - 26/09
    Atletico Mitre de Santiago del Estero
    vs
    Deportivo Madryn
  • 03:00 - 26/09
    Deportivo Maipu
    vs
    Nueva Chicago
  • 03:00 - 26/09
    Independiente Rivadavia
    vs
    Alvarado Mar del Plata
  • 04:00 - 26/09
    Defensores de Belgrano
    vs
    Villa Dalmine
  • 05:30 - 26/09
    Atletico Rafaela
    vs
    All Boys
  • 06:30 - 26/09
    Instituto
    vs
    Temperley
  • Hạng 2 Slovenia
  • 21:00 - 25/09
    NK Brinje Grosuplje
    vs
    NK Fuzinar
  • 21:00 - 25/09
    NK Rogaska
    vs
    ND Beltinci
  • Brazil Youth
  • 21:00 - 25/09
    Corinthians Paulista (Youth)
    vs
    Palmeiras (Youth)
  • Iceland Women Premier
  • 21:00 - 25/09
    Keflavik (w)
    vs
    IBV Vestmannaeyjar (w)
  • 21:00 - 25/09
    UMF Selfoss (w)
    vs
    Breidablik (w)
  • 21:00 - 25/09
    Thor KA Akureyri (w)
    vs
    Stjarnan Gardabaer (w)
  • 21:00 - 25/09
    Trottur Reykjavik (w)
    vs
    KR Reykjavik (w)
  • Hạng 2 Paraguay
  • 21:00 - 25/09
    Martin Ledesma
    vs
    Sportivo San Lorenzo
  • 21:00 - 25/09
    Sportivo Luqueno
    vs
    Atletico Colegiales
  • 21:00 - 25/09
    Sportivo Trinidense
    vs
    2 de Mayo PJC
  • Jordan League Division 1
  • 21:00 - 25/09
    Al Yarmouk
    vs
    Al-Baq's
  • 21:00 - 25/09
    AL-Karmel
    vs
    Sama Al Sarhan
  • Poland Division 4
  • 21:00 - 25/09
    LKS Lagow
    vs
    Sokol Sieniawa
  • The women\\\'s league of Argentina
  • 21:00 - 25/09
    Excursionistas (w)
    vs
    Gimnasia LP (w)
  • 21:00 - 25/09
    Comunicaciones(W)
    vs
    CA Independiente (w)
  • 00:55 - 26/09
    Boca Juniors (w)
    vs
    UAI Urquiza (w)
  • Portugal Campeonato Nacional II Women
  • 21:00 - 25/09
    FC Romariz (w)
    vs
    AD Ovarense (w)
  • 21:00 - 25/09
    Vitoria SC (W)
    vs
    Rio Ave (W)
  • Croatia 2.HNL
  • 21:00 - 25/09
    NK Croatia Zmijavci
    vs
    NK Orijent Rijeka
  • Giải Trẻ Argentina
  • 21:00 - 25/09
    San Lorenzo Reserves
    vs
    Lanus Reserves
  • 21:00 - 25/09
    Banfield Reserves
    vs
    Huracan Reserves
  • 21:00 - 25/09
    Argentinos Jrs Reserves
    vs
    Colon Reserves
  • 21:00 - 25/09
    Boca Juniors Reserve
    vs
    Godoy Cruz Reserves
  • Slovenia women\'s League
  • 21:00 - 25/09
    ZNK Ljubljana (W)
    vs
    Olimpija Ljubljana (w)
  • Slovenia 3.Liga
  • 21:00 - 25/09
    SD Cirkulane
    vs
    NK Posavje Krsko
  • 22:59 - 25/09
    NK Brezice
    vs
    SD Videm
  • Switzerland - 2.Liga
  • 21:00 - 25/09
    Servette U21
    vs
    Monthey
  • Austrian 3.Liga
  • 21:00 - 25/09
    Dornbirner SV
    vs
    FC Brauerei Egg
  • 22:00 - 25/09
    SV Telfs
    vs
    SC Imst
  • Angola Girabola League
  • 21:30 - 25/09
    Sporting de Benguela
    vs
    Santa Rita FC
  • 22:30 - 25/09
    Primeiro de Agosto
    vs
    Cuando Cubango
  • Qatar League CUP
  • 21:50 - 25/09
    Al-Sailiya
    vs
    Al-Ahli Doha
  • 00:00 - 26/09
    Al-Sadd
    vs
    Al-Wakra
  • 00:00 - 26/09
    Qatar SC
    vs
    Umm Salal
  • Chile Primera D
  • 22:00 - 25/09
    Rodelindo Roman
    vs
    Real Juventud San Joaquin
  • 22:00 - 25/09
    Deportes Limache
    vs
    San Marcos de Arica
  • 22:00 - 25/09
    Deportes Valdivia
    vs
    San Antonio Unido
  • 22:00 - 25/09
    Iberia Los Angeles
    vs
    Independiente de Cauquenes
  • 22:00 - 25/09
    Lautaro de Buin
    vs
    D. Concepcion
  • Ghana Premier League
  • 22:00 - 25/09
    Real Tamale United
    vs
    Legon Cities FC
  • 22:00 - 25/09
    Aduana Stars
    vs
    Samartex
  • 22:00 - 25/09
    Kotoku Royals FC
    vs
    Nsoatreman FC
  • 22:00 - 25/09
    Asante Kotoko FC
    vs
    Accra Hearts of Oak
  • 22:00 - 25/09
    Bibiani Gold Stars
    vs
    Bechem United
  • 22:00 - 25/09
    Karela United FC
    vs
    Ghana Dream FC
  • Kuwaiti Federation Cup
  • 22:15 - 25/09
    Al-Arabi Club (KUW)
    vs
    Al-Jahra
  • 22:15 - 25/09
    Al-Shabab(KUW)
    vs
    Al-Sahel
  • 00:30 - 26/09
    Al-Salibikhaet
    vs
    Al-Nasar
  • Hạng 2 Chile
  • 22:30 - 25/09
    Municipal Iquique
    vs
    Universidad de Concepcion
  • 01:00 - 26/09
    Fernandez Vial
    vs
    CD Copiapo S.A.
  • 01:00 - 26/09
    Santiago Wanderers
    vs
    Deportes Recoleta
  • 06:30 - 26/09
    Deportes Santa Cruz
    vs
    Puerto Montt
  • Ivory Coast Premier Division
  • 22:30 - 25/09
    CO Korhogo
    vs
    Sporting Gagnoa
  • 01:00 - 26/09
    ES Bafing
    vs
    ASEC MIMOSAS
  • Hạng 2 Ecuador
  • 22:45 - 25/09
    CD Independiente Juniors
    vs
    CD Puerto Quito
  • 00:00 - 26/09
    Manta FC
    vs
    SC Imbabura
  • 01:00 - 26/09
    CD El Nacional
    vs
    Guayaquil SC
  • Botola 2
  • 22:59 - 25/09
    Renaissance Zmamra
    vs
    Raja de Beni Mellal
  • 22:59 - 25/09
    Stade Marocain du Rabat
    vs
    Chabab Ben Guerir
  • 22:59 - 25/09
    Chabab Atlas Khenifra
    vs
    Itihad Z. Khemisset
  • 22:59 - 25/09
    Racing Casablanca
    vs
    JSM Jeunesse Sportive El Massi
  • Burkina Faso League
  • 22:59 - 25/09
    RC Kadiogo
    vs
    RC Bobo Dioulasso
  • 22:59 - 25/09
    ASF Bobo Dioulasso
    vs
    AS Douanes Ouagadougou
  • Latvia Division 2
  • 23:30 - 25/09
    Salaspils
    vs
    FK Dinamo Riga
  • Uruguay Torneo Preparacion
  • 00:00 - 26/09
    Rutgers (w)
    vs
    Maryland (w)
  • 03:00 - 26/09
    Arkansas W
    vs
    TCU (w)
  • 03:00 - 26/09
    Auburn (w)
    vs
    Ole Miss (w)
  • 04:00 - 26/09
    Wake Forest (w)
    vs
    Virginia Beach City (w)
  • Guatemala Liga Nacional Women
  • 00:00 - 26/09
    Marquense (w)
    vs
    Xinabajul (W)
  • 00:00 - 26/09
    Suchitepequez (w)
    vs
    Deportivo Mixco (W)
  • 00:00 - 26/09
    Deportivo Amatitlan (w)
    vs
    FC Cremas (W)
  • CAF Champions League
  • 01:00 - 26/09
    Zamalek
    vs
    FS Sequence
  • VĐQG Peru
  • 01:00 - 26/09
    FC Carlos Stein
    vs
    Carlos Manucci
  • BRA SPC
  • 01:00 - 26/09
    Sao Caetano
    vs
    XV de Piracicaba
  • El Salvador Reserves League
  • 01:00 - 26/09
    Alianza FC Reserves
    vs
    Once Deportivo de Ahuachapán U20
  • Argentine Torneo A
  • 01:00 - 26/09
    Club Circulo Deportivo
    vs
    Club Cipolletti
  • 01:00 - 26/09
    Defensores Pronunciamiento
    vs
    Gimnasia C. Uruguay
  • 01:30 - 26/09
    Sol de Mayo
    vs
    Deportivo Camioneros
  • 02:00 - 26/09
    CDA Monte Miaz
    vs
    Desamparados
  • 02:00 - 26/09
    Defensores Belgrano (VR)
    vs
    Sarmiento Resistencia
  • 02:00 - 26/09
    Ferro Carril Oeste Gral Pico
    vs
    Sansinena
  • 02:00 - 26/09
    Gimnasia yTiro
    vs
    Boca Unidos
  • 02:00 - 26/09
    Independiente Chivilcoy
    vs
    Estudiantes de San Luis
  • 02:00 - 26/09
    CA Juventud Unida San Luis
    vs
    Club Ciudad de Bolivar
  • 02:00 - 26/09
    G.San Martin Formosa
    vs
    Racing de Cordoba
  • 02:00 - 26/09
    Sportivo Las Parejas
    vs
    Crucero del Norte
  • 02:30 - 26/09
    Sportivo Penarol
    vs
    Huracan Las Heras
  • 03:30 - 26/09
    Central Norte Salta
    vs
    Sportivo Belgrano
  • 05:00 - 26/09
    Atletico Parana
    vs
    Juventud Antoniana
  • Brazil Copa Gaucho
  • 01:00 - 26/09
    CE Lajeadense
    vs
    Sweet Sao Kalle Arthur SP U23
  • Ngoại Hạng Canada
  • 01:00 - 26/09
    HFX Wanderers FC
    vs
    Pacific FC
  • 04:00 - 26/09
    FC Edmonton
    vs
    Forge FC
  • Brazil Campeonato Pernambucano A2
  • 01:00 - 26/09
    America PE
    vs
    Vera Cruz PE
  • Brazil Campeonato Carioca Women
  • 01:00 - 26/09
    Serra Macaense (w)
    vs
    Rio de Janeiro (W)
  • Brazil Campeonato Paulista Youth
  • 01:00 - 26/09
    Santos (Youth)
    vs
    Guarani SP (Youth)
  • Argentina Prim C Metropolitana
  • 01:30 - 26/09
    Argentino de Quilmes
    vs
    Villa San Carlos
  • Argentina group C Tebolidun League Manchester
  • 01:30 - 26/09
    Argentino de Merlo
    vs
    Victoriano Arenas
  • 01:30 - 26/09
    El Porvenir
    vs
    Ferrocarril Midland
  • 01:30 - 26/09
    Puerto Nuevo
    vs
    Club Lujan
  • Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
  • 01:30 - 26/09
    Centro Espanol
    vs
    Defensores de Cambaceres
  • 01:30 - 26/09
    Yupanqui
    vs
    CA Lugano
  • VĐQG Colombia
  • 02:00 - 26/09
    Envigado FC
    vs
    Dep.Independiente Medellin
  • 04:05 - 26/09
    Union Magdalena
    vs
    Independiente Santa Fe
  • 06:10 - 26/09
    Alianza Petrolera
    vs
    Atletico Junior Barranquilla
  • Peru Campeonato Nacional Women
  • 02:00 - 26/09
    Carlos Mannucci W
    vs
    Alianza Lima W
  • BRA D4
  • 02:00 - 26/09
    Pouso Alegre
    vs
    America FC Natal RN
  • Hạng Nhất Paraguay
  • 03:00 - 26/09
    resistencia SC
    vs
    FC Nacional Asuncion
  • 05:30 - 26/09
    Cerro Porteno
    vs
    Tacuary
  • Peru B League
  • 03:00 - 26/09
    Alianza Universidad
    vs
    CD Alfonso Ugarte de Puno
  • 03:00 - 26/09
    Comerciantes Unidos
    vs
    Cusco FC
  • 03:00 - 26/09
    Santos Ica
    vs
    Los Chankas
  • 03:00 - 26/09
    Union Huaral
    vs
    Molinos El Pirata
  • Ecuador Primera Women
  • 03:00 - 26/09
    Independiente del Valle (W)
    vs
    Club Nanas (w)
  • Brasileiro, Serie C
  • 03:00 - 26/09
    Mirassol
    vs
    Aparecidense GO
  • 03:00 - 26/09
    Volta Redonda
    vs
    Botafogo SP
  • Chile Cup
  • 03:30 - 26/09
    Universidad de Chile
    vs
    Univ Catolica
  • Liga MX Women
  • 03:45 - 26/09
    Cruz Azul (w)
    vs
    Tijuana (w)
  • 05:00 - 26/09
    Saint Louis Athletica (w)
    vs
    Queretaro (w)
  • Nicaragua Liga de Ascenso
  • 04:00 - 26/09
    Deportivo Masaya
    vs
    Aguilas de Leon
  • Brazil Serie B
  • 04:30 - 26/09
    Criciuma
    vs
    Chapecoense SC

Để tìm và xem được lịch thi đấu bóng đá ở bất kỳ trận đấu, giải đấu hay đội bóng nào nhanh và chính xác nhất. Anh em chỉ cần truy cập vào trang web Mi Tom TV là xong. Bởi hiện tại, Mitom2.com đang là website cập nhật lịch bóng đá hôm nay hàng đầu. Giúp anh em nắm được lịch thi đấu trong tay mình một cách chi tiết nhất.

Mì Tôm TV – Trang web cập nhật lịch thi đấu bóng đá trực tuyến hàng đầu

Hiện tại, khi công nghệ cực kỳ phát triển việc xem lịch bóng đá hôm nay không còn khó khăn như trước nữa. Khi anh em chỉ cần sử dụng điện thoại hoặc máy tính truy cập vào 1 trang web bóng đá online là xong. Trang web được nhiều người lựa chọn nhất chính là Mitom TV. Bởi chúng tôi cập nhật lịch thi đấu cho toàn bộ các giải đấu bóng đá từ trong nước cho đến quốc tế khá đầy đủ.

lich-thi-dau-bong-da-hom-nay
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Giao diện của Mi Tom TV cũng được thiết kế khá là khoa học, cho nên anh em dễ dàng tìm và xem được lịch của bất kỳ giải đấu, đội bóng hay là trận đấu bất kỳ. Khi xem lịch bóng đá tại đây, anh em còn nắm được toàn bộ các thông tin quan trọng nhất. Đặc biệt, Mitom TV còn cập nhật lịch khá là sớm, cho anh em biết lịch thi đấu nhanh nhất.

Ngoài chức năng cập nhật lịch thi đấu trực tuyến nhanh, đầy đủ và chuẩn xác. Khi truy cập vào Mitom TV, anh em còn có thể xem được nhiều thông tin khác như tin tức bóng đá mỗi ngày, bảng xếp hạng, kết quả, video highlight, tỷ lệ kèo và bóng đá trực tiếp với chất lượng cao. Cho nên nếu anh em đang cần tìm một website để xem thông tin về bóng đá, MiTom TV chính là địa chỉ không được bỏ qua.

Mì Tôm TV – Trang web cập nhật lịch thi đấu bóng đá trên TV hàng đầu

Không chỉ cập nhật lịch bóng đá hôm nay cho toàn bộ các giải đấu lớn. Chúng tôi còn cho anh em biết lịch phát sóng bóng đá của toàn bộ các kênh thể thao lớn nhất Việt Nam hiện nay như K+, VTV3, VTV3 HD, VTV6, VTV6 HD,… Giúp anh em biết được hôm nay những kênh thể thao này phát sóng các trận đấu nào, thời gian ra sao. Để thu xếp và xem được trận đấu mình thích trên TV một cách phù hợp nhất.

Thông tin mà anh em nắm được khi xem lịch phát sóng tại Mitom TV cũng khá đầy đủ, từ thời gian phát sóng trận đấu, đội hình ra sân chính thức của hai đội, sân tổ chức trận đấu, trọng tài bắt chính, bình luận viên,… Đương nhiên thời gian cập nhật lịch trực tiếp tại các kênh thể thao này tại Mi Tom TV cũng khá là sớm cho anh em tham khảo.

MiTom TV đang cập nhật lịch thi đấu bóng đá cho những giải đấu nào?

Mì Tôm TV được khá nhiều người lựa chọn để xem lịch bóng đá hôm nay trực tuyến. Bởi chúng tôi cập nhật lịch thi đấu cho gần như toàn bộ các giải bóng đá hàng đầu trên thế giới và trong nước hiện nay. Trong đó các giải đấu hấp dẫn và được theo dõi nhiều nhất phải kể đến như:

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

Ngoại Hạng Anh chính là giải bóng đá được theo dõi nhiều nhất Việt Nam hiện nay. Chính vì thế lịch thi đấu bóng đá Anh luôn luôn được xem rất nhiều. Cho nên Mitom2.com cũng cập nhật lịch cho giải đấu này cực kỳ đầy đủ và chi tiết.

Khi truy cập vào Mitom Live, anh em sẽ xem được lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh cực kỳ đầy đủ. Khi toàn bộ 38 vòng đấu đều được cập nhật lịch từ khá sớm. Để anh em biết hôm nay giải Ngoại Hạng Anh diễn ra các trận đấu bóng đá nào, thời gian ra sao,….

Lịch thi đấu C1

Cũng như Ngoại Hạng Anh, giải đấu Champion League cũng khá được yêu thích tại Việt Nam. Khi giải bóng đá này gần như quy tụ toàn bộ các CLB, cầu thủ hàng đầu thế giới hiện nay. Cho nên số lượng người xem các trận đấu của Cúp C1 cũng khá lớn.

Đa số mọi người, khi muốn biết lịch thi đấu C1 đều truy cập vào Mì Tôm TV. Bởi chúng tôi cập nhật lịch cho giải đấu này từ vòng bảng cho đến trận chung kết khá chi tiết. Giúp anh em biết được thời gian diễn ra tất cả các trận đấu một cách chuẩn nhất.

Lịch thi đấu Serie A

Serie A cũng là một giải bóng đá lâu đời nhất thế giới vào thời điểm hiện tại. Thêm vào đó còn có rất nhiều CLB hàng đầu thế giới như AC Milan, Juventus, AS Roma, Napoli,… tham gia. Cho nên các trận đấu tại Serie A luôn thu hút được một số lượng người xem khá lớn. 

Hiện tại, cũng như lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh. Để tìm và xem lịch Serie A nhanh, đầy đủ và chuẩn xác thì mọi người cũng truy cập vào MiTom TV. Bởi chúng tôi cập nhật lịch tất cả các trận đấu tại giải Serie A cực kỳ đầy đủ và chính xác.

Lịch bóng đá La Liga

La Liga hiện tại đang là giải bóng đá hàng đầu Tây Ban Nha hiện nay. Nơi mà những CLB hàng đầu thế giới như Real Madrid, Alt Madird hay Barcelona thi đấu. Cho nên giải đấu này cũng thu hút được khá nhiều sự quan tâm của người hâm mộ. 

Nếu anh em cũng muốn xem trực tiếp các trận đấu tại La Liga, thì nhớ truy cập vào Mitom2.com để xem lịch thi đấu. Bởi Mì Tôm TV đang cập nhật lịch cho toàn bộ giải đấu này khá là đầy đủ và chi tiết. Giúp anh em biết các trận đấu hấp dẫn nhất La Liga diễn ra vào lúc nào khá nhanh.

Lịch thi đấu bóng đá Bundesliga

Bundesliga cũng là một trong những giải đấu hàng đầu thế giới hiện nay. Nơi có lối đá tấn công khá là đẹp mắt. Cho nên tại Việt Nam, đây cũng là giải đấu được xem khá là nhiều. Trước khi các trận đấu tại Bundesliga diễn ra, mọi người cũng truy cập vào Mi Tom TV để xem lịch trực tuyến.

Hiện tại, chúng tôi đang cập nhật lịch bóng đá hôm nay cho giải Bundesliga khá là chi tiết và đầy đủ. Giúp anh em có thể nắm được lịch tất cả các trận đấu trong bàn tay mình khá dễ dàng.

Lịch thi đấu Ligue 1

Ligue 1 là giải bóng đá lớn nhất nước Pháp, một giải đấu mới nổi vào thời điểm hiện tại. Khi vung tiền để chiêu mộ toàn bộ các cầu thủ hàng đầu thế giới hiện nay. Điều này làm cho chất lượng các trận đấu tại Ligue 1 tăng lên khá nhiều. 

Để biết được lịch bóng đá Ligue 1, mọi người cũng truy cập vào MiTom TV. Bởi chỉ cần vào đây là có thể tìm và xem được lịch toàn bộ các trận đấu tại Ligue 1 khá nhanh chóng và đầy đủ.

Lịch thi đấu các giải bóng đá khác

Ngoài cập nhật lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, lịch thi đấu C1, Serie A,… Khi truy cập vào đây, anh em còn biết lịch của các giải đấu sau đây:

  • World Cup
  • Euro
  • Copa America
  • V-League
  • Ngoài ra còn có các giải bóng đá tại Hà Lan, Bồ Đào Nha, Đan Mạch,….

Mì Tôm TV cập nhật lịch thi đấu bóng đá cho các đội bóng hàng đầu

Hiện tại, đa số mọi người khi xem lịch bóng đá trực tuyến đều muốn biết lịch của đội bóng mình yêu thích. Đương nhiên đây là những đội bóng hàng đầu thế giới hiện nay. Cho nên, Mitom2.com cũng cập nhật lịch thi đấu cho các đội bóng hàng đầu thế giới khá đầy đủ và chi tiết.

lich-bong-da-24h-cap-nhat-moi-nhat
Lịch bóng đá 24h cập nhật mới nhất

Khi vào Mitom TV, anh em có thể xem được lịch của toàn bộ những đội bóng lớn như Real Madrid, Barcelona, PSG, Bayer Munich, Man United, Liverpool, Chelsea, Junventus, AC Milan,… Giúp anh em biết thời gian thi đấu của đội bóng mình yêu thích khá đơn giản.

Ngoài ra, để tìm được lịch bóng đá của các đội bóng mà mình thích tại đây. Anh em cũng chỉ cần nhấn vào ô tìm kiếm trong mục Lịch Thi Đấu tên của đội bóng là toàn bộ lịch sẽ được ra đầy đủ.

Mì Tôm TV cập nhật lịch bóng đá hôm nay và ngày mai chuẩn xác

Nếu anh em đang muốn biết lịch các trận đấu diễn ra vào hôm nay hoặc ngày mai đầy đủ và chuẩn xác nhất. Trang web Mitom2.com cũng giúp anh em làm điều này khá là đơn giản. Bởi mỗi ngày chúng tôi đều cập nhật lịch toàn bộ các trận đấu bóng đá diễn ra vào hôm nay và ngày mai cho anh em biết, dù ở bất kỳ giải đấu nào.

Thời gian mà chúng tôi cập nhật cũng khá là sớm, cụ thể là đầu giờ mỗi ngày. Để anh em truy cập và xem lịch nhanh nhất. Giúp việc chuẩn bị thời gian và xem trận đấu mình muốn cực kỳ dễ dàng.

Mì Tôm TV cập nhật lịch thi đấu bóng đá Việt Nam đầy đủ

Đối với những anh em yêu thích bóng đá thì chắc không thể nào bỏ lỡ các trận đấu của đội tuyển quốc gia mỗi khi diễn ra. Biết được điều này, Mitom Live cũng cập nhật lịch cho toàn bộ các giải đấu bóng đá mà đội tuyển Việt Nam tham gia. Cụ thể đó là:

  • U23 Châu Á
  • AFF Cup
  • Sea Games
  • Vòng loại World Cup
  • Asiad
  • Ngoài ra còn các giải đấu khác cho đến các trận đấu giao hữu.

Cũng như lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, lịch bóng đá Việt Nam cũng được chúng tôi cập nhật trước khi trận đấu bắt đầu ít nhất 1 ngày. Thông tin cũng khá là đầy đủ, để anh em biết được thời gian thi đấu, địa điểm tổ chức, đội hình xuất phát,…

Có nên xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến tại Mitom2.com không?

MiTom TV chính là trang web mà anh em nhất định phải truy cập vào ngay lập tức. Nếu như muốn tìm và xem lịch bóng đá ở bất kỳ giải đấu, đội bóng hay là trận đấu nào. Bởi những lý do chính sau:

  • Mì Tôm TV đang cập nhật lịch cho toàn bộ các giải đấu bóng đá trên toàn thế giới cũng trong nước, từ lịch thi đấu bóng đá Anh, Serie A, Bundesliga, Việt Nam,….
  • Thời gian cập nhật cũng luôn luôn trước khi trận đấu bắt đầu ít nhất 1 ngày, giúp anh em xem sớm nhất
  • Trong lịch sẽ đầy đủ các thông tin như thời gian mà trận đấu chính thức bắt đầu, sân tổ chức trận đấu, đội hình dự kiến ra sân, trọng tài bắt chính,….
  • Các thông tin trước trận đấu như phong độ, lịch sử đối đầu, thực lực,.. cũng được MiTom TV cập nhật đầy đủ
  • Giao diện của Mitom.com cũng khá đơn giản, nên để tìm và xem được lịch bóng đá hôm nay tại đây cũng cực kỳ đơn giản.

Qua bài viết trên đây, có thể khẳng định rằng kênh tructiepbongda Mitom2.com chính là trang web cập nhật lịch thi đấu bóng đá trực tuyến hàng đầu hiện nay. Nơi mà anh em nên truy cập vào ngay, để tìm và xem lịch bong đá của bất kỳ đội bóng, trận đấu hay là giải đấu nào một cách nhanh nhất.

X

188BET

X

KTO